8613564568558

JB180 na'ura mai aiki da karfin ruwa Walking Piling Rig

Takaitaccen Bayani:

JB jerin Hydraulic Walking Piling Rig sanannen ƙira ne don haɗakarwa sosai na lantarki, na'ura mai aiki da kayan aiki da injina. Tana da cikakken haƙƙin mallaka masu zaman kansu kuma an ba ta takaddun shaida daga gwamnatin China saboda ci gaban fasaharta. Rig ɗin yana ba da kyakkyawan aiki, ingantaccen aiki, ana amfani dashi sosai a cikin hanyar SMW (Hanyar Haɗin bangon ƙasa). Za a iya haɗa na'urar tare da dizal tari guduma, pre-gasara pre-simintin piling kayan aiki, da dai sauransu Ya dace da daban-daban tarawa da kafuwar yanayi, kamar, dagagge manyan tituna, expressways, gadoji, tashar jiragen ruwa, ruwa docks, metro tashoshin da skyscrapers. .


  • Farashin FOB:US $0.5 - 9,999,999 / yanki
  • Min. Yawan oda:1 Yanki/Kashi
  • Ikon bayarwa:Yanki/Kashi 100 a kowane wata
  • Port:Tashar ruwa ta Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan kuɗi:L/C, D/A, D/P, T/T
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Siffofin samfur
    HIDRAULIC WALKING PILING RIG
    1. MAFI INGANCI, TSIRA DA DURIYA
    An tsara jagora, babban dandamali da kayan tafiya don tuki mai nauyi,don tabbatar da ingantaccen aiki da kwanciyar hankali.
    Mai ɗaukar nauyi na babban ɗaukar nauyi.

    2. SAUQI GA MAJALISI DA FASSARA
    Tsarin tsari na zamani, mai sauƙi don haɗuwa da rarrabawa.
    Fitar abubuwan da ke haifar da dandali tare da tsarin jujjuyawar fil, silinda ke motsa shi, wandayana ceton matsalar tarwatsewa. Ana iya tarwatsawa da jigilar su ta sassa, mai sauƙi don
    sufuri.

    3. CI GABA DA TSARI DA FASSARAR ELECTRO-HYDRAULIC COTROL SYSTEM
    Duka babban ganga da ganga mai taimako suna ƙarƙashin ikon sarrafa na'ura mai ƙarfi na electro-hydraulic,akwai don sarrafa saurin canji da kulle kowane gudu.
    Babban famfo, bawul mai sarrafawa, ma'aunin matsa lamba, ganguna duk suna amfani da gida da wajesanannun brands.

    4. TSARIN SAKI NA AIKI MAI INGANCI DA AMINCI
    Madaidaicin jagora tare da goniometer da inductive load angle duba (na zaɓi) suna ba da bayanai nan take game da batir da ja da ƙarfi, saita ƙararrawa yayin da suke cikin haɗari. Za'a iya cimma ayyukan da suka gabata yayin da ke aiki tare da jerin ZLD masu tayar da hankali auger da firikwensin (na zaɓi).
    Mai duba tari mai zurfi (na zaɓi) yana ba da bayanan zurfin tari, saurin tarawa, adadin slurry, da fitar da bayanin.

    5. KYAU operation CAB DOMIN SAUKI K'ARUWA
    Dakin ma'aikaci mai rufi mai kyau tare da garkuwar iska guda biyar yana tabbatar da haske, yanayi mai natsuwa tare da ƙarancin gajiya.
    Na'ura mai aiki da karfin ruwa mai sarrafa winch levers yana ba da damar aiki mai kyau da sauƙin sarrafawa.
    sarari don akwatin sarrafa rawar soja, inductive load angle Monitor (na zaɓi), mai saka idanu mai zurfi (na zaɓi) an tanada shi a cikin ɗakin ma'aikacin, sa ikon sarrafa direba ɗaya mai sauƙi da abin dogaro.

    SIFFOFIN YIN FASAHA NA JB180
    1. JB180 jagora za a iya mika har zuwa 60m, tare da ZLD jerin agitating auger, zai iya hako ramuka na zurfin har zuwa 53m, wanda shi ne mafi kyau zabi ga zurfin tushe ƙarfafa da taushi yanayi ƙasa.
    2. Mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi mai girma, wanda ya dace da dogon Auger da hammatar tasirin rawar jiki, yana gudanar da manyan ayyuka masu cike da zurfi.
    3. JB180 ƙunshi 8 dagawa cylinders, ƙara site adaptability.
    4. Tsarin tsari na musamman yana ba da garantin kai tsaye ba tare da taimakon crane sabis ba. JB180 na iya yin tsayin mita 60.
    5. An ba JB180 cikakken haƙƙin mallaka na fasaha da haƙƙin mallaka 6, gami da haƙƙin mallaka na 3 don ƙirƙira da haƙƙin mallaka na 3 don amfani.
    6. Babban ɗakin ma'aikata na JB180 na musamman zai iya shigar da yanayin iska (na zaɓi),
    ƙarin daidaitawar ɗan adam.

    Samfura: JB180
    Ƙayyadaddun bayanai

    Abu Saukewa: JB180Rig ɗin Tafiya
    Jimlar tsawon jagora (m) 21 zuwa 60
    Diamita na jagora (mm) Ø1220
    Nisa ta tsakiya tsakanin jagora da kayan aiki da aka ɗora (mm) 600×ø102
    kusurwar jagora (hagu zuwa dama) (°) ± 1.5
    Ciwon baya (mm) 3400
    Jagoran datsa Silinda bugun jini (mm) 400
    Max. auger model ZLD220/85-3-M2-CS
    Max. dizal guduma model D180
    Max. tsawon jagora (m) 60
    Max. ja da ƙarfi (tare da shugaban Max) (KN) 800
    Winch na hydraulic (don hawa auger, guduma dizal) Ƙarfin jan igiya ɗaya (KN) 100 max
    Juyawa da juyawa (m/min) 0 ~ 21
    Diamita na igiya (mm) ø22
    Ƙarfin ganga (m) 835
    Na'ura mai aiki da karfin ruwa winch (don ɗagawa, bututun hakowa, tari) Ƙarfin jan igiya ɗaya (KN) 110 max
    Juyawa da juyawa (m/min) 0 ~ 20
    Diamita na igiya (mm) ø22
    Ƙarfin ganga (m) 300
    Angle Swing (°) ± 10
    Tafiya mai jujjuyawa Gudun tafiya (m/min) ≤3.4
    Matakin tafiya (mm) 3100
    Tafiya ta tsaye Gudun tafiya (m/min) ≤ 1.3
    Matakin tafiya (mm) 800
    Tadawa hanya Gudun (m/min) 0.44
    Tsayi (mm) 500
    Nisa tsakanin waƙoƙi Aiki (mm) 9400
    Tafiya (mm) 6000
    Nisa tsakanin jakunkuna a cikin waƙa Aiki (mm) 6000
    Tafiya (mm) 5000
    Waƙa mai juyawa Tsawon (mm) 10800
    Nisa (mm) 1800/1200
    Hanya mai motsi a tsaye Tsawon (mm) 6900
    Nisa (mm) 1700
    Haɗin kai tsakanin outrigger katako da dandamali Fin rotary, silinda yana faɗaɗawa
    Matsakaicin matsa lamba na ƙasa (MPA) ≤0.1
    Motoci (kw) 45
    Tsarin cunkoson Ruwa (MPA) 25/20
    Na'ura mai aiki da karfin ruwa cunkoso tsarin Manual & sarrafa wutar lantarki
    Jimlar nauyi na rig (T) ≈195

    Lura: Ana canza ƙayyadaddun bayanai ba tare da sanarwa ba.

    Aikace-aikace

    BEILUN NINGBO PROJECT PROJECT Samfura: Dizal Pile Hammer & JB180 / Ƙofar Gabas, Samfuran SUZHOU: ZLD220 & JB180 / GUANGZHOU METRO PROJECT Samfur: ZLD330&JB180

    JB180 Hydraulic Walking Piling Rig3

    Sabis
    1. KYAUTA-KIRAN CENTER SERVICE
    Muna ba da sabis na cibiyar kira kyauta na sa'o'i 24. Don ƙarin bayani na samfuran SEMW ko sabis na siyarwa, da fatan za a kira mu a + 0086-21-4008881749. Za mu ba da bayani ko mafita da kuke buƙata.

    2. SHAWARA & MAFITA
    Ƙwararrun ƙungiyarmu tana ba da sabis na shawarwari kyauta bisa ga wuraren aiki daban-daban, yanayin ƙasa da bukatun ku.

    3. GWAJI & KOYARWA
    SEMW ta himmatu ga jagoranci kyauta na shigarwa da gwaji, don tabbatar da cewa zaku iya yin ayyukan da suka dace.
    Za mu ba da horo a kan wurin idan ya cancanta, don tabbatar da cewa kun san daidaihanya don kiyayewa, bincike da kuma gyara kurakurai.

    4. GYARA & GYARA
    Muna da ofisoshi a wurare da yawa a China, masu sauƙin kulawa.
    Isasshen kayayyaki don kayan gyara da kayan sawa.
    Ƙungiyar sabis ɗinmu tana da ƙwarewar ƙwararrun ƙwararru akan kowane girman aikinbabba ko karami. Suna ba da mafita mafi kyau tare da amsa mai sauri.

    5. CUSTOMERS & CONNECTIONS
    An saita fayil ɗin abokin ciniki bayan-sayar don ƙarin fahimtar buƙatar ku da ra'ayin ku.
    Ana ba da ƙarin ayyuka, kamar, aika bayanan sabbin samfuran da aka fitar, na ƙarshefasaha. Muna kuma bayar da tayi na musamman a gare ku.

    HUKUNCIN KASUWANCI A DUNIYA
    Diesel Hammers sune babban samfurin SEMW. Sun sami kyakkyawan suna a cikin gida da waje. Ana fitar da hammaman dizal na SEMW da yawa zuwa Turai, Rasha, Kudu maso Gabashin Asiya, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, da Afirka.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka